Íþróttamiðstöðin Blönduósi

AEC v2.0.0
  • 01.03.19 08:00Skóli 1. bekkur
  • 01.03.19 10:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 01.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 01.03.19 13:10Skólahreysti
  • 02.03.19 10:00Metabolic
  • 04.03.19 09:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 04.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 04.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 04.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 04.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 04.03.19 18:00Metabolic
  • 04.03.19 19:00Badminton
  • 04.03.19 19:30Brennó (konur) 1/3 salur
  • 05.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 05.03.19 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfistund
  • 05.03.19 11:00Skóli 2. - 4. b. Hreyfistund
  • 05.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 05.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 05.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 05.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 05.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 05.03.19 18:00Metabolic
  • 05.03.19 20:00Körfubolti karlar
  • 06.03.19 09:40Leikskólaleikfimi
  • 06.03.19 10:20Skóli 1. bekkur
  • 06.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 06.03.19 11:50Dreifnámstími
  • 06.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 06.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 06.03.19 14:00Hvöt frjálsar 1. - 4. b.
  • 06.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 06.03.19 18:00Angela Leikfimi
  • 06.03.19 19:30Fótbolti karlar
  • 07.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 07.03.19 11:10Skóli 1. bekkur hreif.
  • 07.03.19 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 07.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 07.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 07.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 07.03.19 18:00Metabolic
  • 07.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 07.03.19 19:00Badminton
  • 07.03.19 20:30Körfubolti karlar
  • 08.03.19 08:00Skóli 1. bekkur
  • 08.03.19 10:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 08.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 08.03.19 13:10Skólahreysti
  • 09.03.19 10:00Metabolic
  • 11.03.19 09:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 11.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 11.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 11.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 11.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 11.03.19 18:00Metabolic
  • 11.03.19 19:00Badminton
  • 11.03.19 19:30Brennó (konur) 1/3 salur
  • 12.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 12.03.19 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfistund
  • 12.03.19 11:00Skóli 2. - 4. b. Hreyfistund
  • 12.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 12.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 12.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 12.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 12.03.19 18:00Metabolic
  • 12.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 12.03.19 20:00Körfubolti karlar
  • 13.03.19 09:40Leikskólaleikfimi
  • 13.03.19 10:20Skóli 1. bekkur
  • 13.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 13.03.19 11:50Dreifnámstími
  • 13.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 13.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 13.03.19 14:00Hvöt frjálsar 1. - 4. b.
  • 13.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 13.03.19 18:00Angela Leikfimi
  • 13.03.19 19:30Fótbolti karlar
  • 14.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 14.03.19 11:10Skóli 1. bekkur hreif.
  • 14.03.19 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 14.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 14.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 14.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 14.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 14.03.19 18:00Metabolic
  • 14.03.19 19:00Badminton
  • 14.03.19 20:30Körfubolti karlar
  • 15.03.19 08:00Skóli 1. bekkur
  • 15.03.19 10:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 15.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 15.03.19 13:10Skólahreysti
  • 16.03.19 10:00Metabolic
  • 18.03.19 09:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 18.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 18.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 18.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 18.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 18.03.19 18:00Metabolic
  • 18.03.19 19:00Badminton
  • 18.03.19 19:30Brennó (konur) 1/3 salur
  • 19.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 19.03.19 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfistund
  • 19.03.19 11:00Skóli 2. - 4. b. Hreyfistund
  • 19.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 19.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 19.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 19.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 19.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 19.03.19 18:00Metabolic
  • 19.03.19 20:00Körfubolti karlar
  • 20.03.19 09:40Leikskólaleikfimi
  • 20.03.19 10:20Skóli 1. bekkur
  • 20.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 20.03.19 11:50Dreifnámstími
  • 20.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 20.03.19 14:00Hvöt frjálsar 1. - 4. b.
  • 20.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 20.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 20.03.19 18:00Angela Leikfimi
  • 20.03.19 19:30Fótbolti karlar
  • 21.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 21.03.19 11:10Skóli 1. bekkur hreif.
  • 21.03.19 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 21.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 21.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 21.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 21.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 21.03.19 18:00Metabolic
  • 21.03.19 19:00Badminton
  • 21.03.19 20:30Körfubolti karlar
  • 22.03.19 08:00Skóli 1. bekkur
  • 22.03.19 10:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 22.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 22.03.19 13:10Skólahreysti
  • 23.03.19 10:00Metabolic
  • 25.03.19 09:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 25.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 25.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 25.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 25.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 25.03.19 18:00Metabolic
  • 25.03.19 19:00Badminton
  • 25.03.19 19:30Brennó (konur) 1/3 salur
  • 26.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 26.03.19 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfistund
  • 26.03.19 11:00Skóli 2. - 4. b. Hreyfistund
  • 26.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 26.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 26.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 26.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 26.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 26.03.19 18:00Metabolic
  • 26.03.19 20:00Körfubolti karlar
  • 27.03.19 09:40Leikskólaleikfimi
  • 27.03.19 10:20Skóli 1. bekkur
  • 27.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 27.03.19 11:50Dreifnámstími
  • 27.03.19 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 27.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 27.03.19 14:00Hvöt frjálsar 1. - 4. b.
  • 27.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 27.03.19 18:00Angela Leikfimi
  • 27.03.19 19:30Fótbolti karlar
  • 28.03.19 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 28.03.19 11:10Skóli 1. bekkur hreif.
  • 28.03.19 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 28.03.19 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 28.03.19 15:00Hvöt knattspyrna
  • 28.03.19 17:00Hvöt Frjálsar
  • 28.03.19 18:00Metabolic
  • 28.03.19 18:00Júdó Pardus
  • 28.03.19 19:00Badminton
  • 28.03.19 20:30Körfubolti karlar
  • 29.03.19 08:00Skóli 1. bekkur
  • 29.03.19 10:20Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 29.03.19 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 29.03.19 13:10Skólahreysti
  • 30.03.19 10:00Metabolic
AEC v2.0.0

Stundaskrá íþróttasalur 2018, sept. – des. –  Prentvæna útgáfa>>

Stundaskrá sundlaug 2018, sept. – des. –  Prentvæna útgáfa>>

Tengiliðir

Grunnskólinn: s: 452 4147
Íþróttaskóli Hvatar: Ólafur S. Benediktsson s: 899-5676
Hvöt knattspyrna: Hámundur Helgason s: 849-3958
Frjálsar Hvöt: Steinunn Hulda Magnúsdóttir s: 869-4857
Júdó/Pardus: Magnús Valur Ómarsson s: 869-8401

Körfubolti karlar:  Íþrottamiðstöðin: s: 452 4178
Fótbolti karlar: Íþróttamiðstöðin s: 452 4178
Badminton: Íþróttamiðstöin s: 452 4178
Metabolic: Erla Jakobsdóttir s: 863 6033
Dreifnám:  Ólafur S. Benediktsson s: 899-5676