Íþróttamiðstöðin Blönduósi

AEC v2.0.0
  • 01.04.20 08:40Skóli 3.-4. bekkur.
  • 01.04.20 10:20Leikskólaleikfimi
  • 01.04.20 11:10Skóli 1.-2. bekkur
  • 01.04.20 11:50Dreifnám
  • 01.04.20 13:10Skóli 7.-8. bekkur
  • 01.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 01.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 01.04.20 18:00Hvöt knattspyrna
  • 01.04.20 18:00Metabolic
  • 01.04.20 20:00Fótbolti
  • 02.04.20 08:00Skóli 3.-4. bekkur.
  • 02.04.20 08:40Skóli 1-2. bekkur.
  • 02.04.20 11:10Skóli 7. -8. bekkur.
  • 02.04.20 12:30Skóli 5.-6. bekkur
  • 02.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli.
  • 02.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 02.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 02.04.20 19:00Badminton
  • 03.04.20 08:40Skóli 7.-8. bekkur
  • 03.04.20 09:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 03.04.20 10:20Skóli 5.-6. bekkur.
  • 03.04.20 11:50Skóli 9.-10. bekkur.
  • 03.04.20 13:10Skólahreysti.
  • 03.04.20 16:00Metobolic.
  • 06.04.20 08:00Skóli 5.-6. bekkur.
  • 06.04.20 08:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 06.04.20 09:40Skóli 3. -4. bekkur.
  • 06.04.20 10:20Skóli 9. -10. bekkur.
  • 06.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 06.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 06.04.20 19:00Badminton
  • 06.04.20 19:00Krakka karfa
  • 07.04.20 08:00Skóli 7. -8. bekkur
  • 07.04.20 09:40Skóli 5. -6. bekkur
  • 07.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 07.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 07.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 07.04.20 19:00Krakka karfa
  • 07.04.20 20:00Körfubolti
  • 08.04.20 08:40Skóli 3.-4. bekkur.
  • 08.04.20 10:20Leikskólaleikfimi
  • 08.04.20 11:10Skóli 1.-2. bekkur
  • 08.04.20 11:50Dreifnám
  • 08.04.20 13:10Skóli 7.-8. bekkur
  • 08.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 08.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 08.04.20 18:00Metabolic
  • 08.04.20 18:00Hvöt knattspyrna
  • 08.04.20 20:00Fótbolti
  • 09.04.20 08:00Skóli 3.-4. bekkur.
  • 09.04.20 08:40Skóli 1-2. bekkur.
  • 09.04.20 11:10Skóli 7. -8. bekkur.
  • 09.04.20 12:30Skóli 5.-6. bekkur
  • 09.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli.
  • 09.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 09.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 09.04.20 19:00Badminton
  • 10.04.20 08:40Skóli 7.-8. bekkur
  • 10.04.20 09:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 10.04.20 10:20Skóli 5.-6. bekkur.
  • 10.04.20 11:50Skóli 9.-10. bekkur.
  • 10.04.20 13:10Skólahreysti.
  • 10.04.20 16:00Metobolic.
  • 13.04.20 08:00Skóli 5.-6. bekkur.
  • 13.04.20 08:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 13.04.20 09:40Skóli 3. -4. bekkur.
  • 13.04.20 10:20Skóli 9. -10. bekkur.
  • 13.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 13.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 13.04.20 19:00Krakka karfa
  • 13.04.20 19:00Badminton
  • 14.04.20 08:00Skóli 7. -8. bekkur
  • 14.04.20 09:40Skóli 5. -6. bekkur
  • 14.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 14.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 14.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 14.04.20 19:00Krakka karfa
  • 14.04.20 20:00Körfubolti
  • 15.04.20 08:40Skóli 3.-4. bekkur.
  • 15.04.20 10:20Leikskólaleikfimi
  • 15.04.20 11:10Skóli 1.-2. bekkur
  • 15.04.20 11:50Dreifnám
  • 15.04.20 13:10Skóli 7.-8. bekkur
  • 15.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 15.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 15.04.20 18:00Metabolic
  • 15.04.20 18:00Hvöt knattspyrna
  • 15.04.20 20:00Fótbolti
  • 16.04.20 08:00Skóli 3.-4. bekkur.
  • 16.04.20 08:40Skóli 1-2. bekkur.
  • 16.04.20 11:10Skóli 7. -8. bekkur.
  • 16.04.20 12:30Skóli 5.-6. bekkur
  • 16.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli.
  • 16.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 16.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 16.04.20 19:00Badminton
  • 17.04.20 08:40Skóli 7.-8. bekkur
  • 17.04.20 09:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 17.04.20 10:20Skóli 5.-6. bekkur.
  • 17.04.20 11:50Skóli 9.-10. bekkur.
  • 17.04.20 13:10Skólahreysti.
  • 17.04.20 16:00Metobolic.
  • 20.04.20 08:00Skóli 5.-6. bekkur.
  • 20.04.20 08:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 20.04.20 09:40Skóli 3. -4. bekkur.
  • 20.04.20 10:20Skóli 9. -10. bekkur.
  • 20.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 20.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 20.04.20 19:00Badminton
  • 20.04.20 19:00Krakka karfa
  • 21.04.20 08:00Skóli 7. -8. bekkur
  • 21.04.20 09:40Skóli 5. -6. bekkur
  • 21.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 21.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 21.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 21.04.20 19:00Krakka karfa
  • 21.04.20 20:00Körfubolti
  • 22.04.20 08:40Skóli 3.-4. bekkur.
  • 22.04.20 10:20Leikskólaleikfimi
  • 22.04.20 11:10Skóli 1.-2. bekkur
  • 22.04.20 11:50Dreifnám
  • 22.04.20 13:10Skóli 7.-8. bekkur
  • 22.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 22.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 22.04.20 18:00Hvöt knattspyrna
  • 22.04.20 18:00Metabolic
  • 22.04.20 20:00Fótbolti
  • 23.04.20 08:00Skóli 3.-4. bekkur.
  • 23.04.20 08:40Skóli 1-2. bekkur.
  • 23.04.20 11:10Skóli 7. -8. bekkur.
  • 23.04.20 12:30Skóli 5.-6. bekkur
  • 23.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli.
  • 23.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 23.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 23.04.20 19:00Badminton
  • 24.04.20 08:40Skóli 7.-8. bekkur
  • 24.04.20 09:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 24.04.20 10:20Skóli 5.-6. bekkur.
  • 24.04.20 11:50Skóli 9.-10. bekkur.
  • 24.04.20 13:10Skólahreysti.
  • 24.04.20 16:00Metobolic.
  • 27.04.20 08:00Skóli 5.-6. bekkur.
  • 27.04.20 08:40Skóli 1.-2. bekkur.
  • 27.04.20 09:40Skóli 3. -4. bekkur.
  • 27.04.20 10:20Skóli 9. -10. bekkur.
  • 27.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 27.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 27.04.20 19:00Krakka karfa
  • 27.04.20 19:00Badminton
  • 28.04.20 08:00Skóli 7. -8. bekkur
  • 28.04.20 09:40Skóli 5. -6. bekkur
  • 28.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 28.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 28.04.20 18:00Júdó Pardus
  • 28.04.20 19:00Krakka karfa
  • 28.04.20 20:00Körfubolti
  • 29.04.20 08:40Skóli 3.-4. bekkur.
  • 29.04.20 10:20Leikskólaleikfimi
  • 29.04.20 11:10Skóli 1.-2. bekkur
  • 29.04.20 11:50Dreifnám
  • 29.04.20 13:10Skóli 7.-8. bekkur
  • 29.04.20 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 29.04.20 15:00Hvöt knattspyrna
  • 29.04.20 18:00Hvöt knattspyrna
  • 29.04.20 18:00Metabolic
  • 29.04.20 20:00Fótbolti
AEC v2.0.0

Stundaskrá íþróttasalur 2020, jan. – juni. –  Prentvæna útgáfa>>

Stundaskrá sundlaug 2020, jan. – juni. –  Prentvæna útgáfa>>

Tengiliðir

Grunnskólinn: s: 452 4147
Íþróttaskóli Hvatar: Erla Ísafold Sigurðardóttir s: 825-1133
Hvöt knattspyrna: Hámundur Helgason s: 849-3958
Frjálsar Hvöt: Steinunn Hulda Magnúsdóttir s: 869-4857
Júdó/Pardus: Guðmann Valdimarsson s: 861-3497

Körfubolti karlar:  Íþrottamiðstöðin: s: 452 4178
Fótbolti karlar: Íþróttamiðstöðin s: 452 4178
Badminton: Íþróttamiðstöðin s: 452 4178
Metabolic: Erla Jakobsdóttir s: 863 6033
Dreifnám:  Ólafur S. Benediktsson s: 899-5676
Sunddeild Hvatar:  Guðrún Björk Elísdóttir s: 848-0189