Íþróttamiðstöðin Blönduósi

AEC v2.0.0
  • 01.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 01.02.18 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 01.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 01.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 01.02.18 18:00Metobolic
  • 01.02.18 18:00Pardus júdó
  • 01.02.18 19:00Badminton
  • 01.02.18 20:30Körfubolti karlar
  • 02.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 02.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 02.02.18 13:10Skólahreysti
  • 03.02.18 10:00Metabolic
  • 05.02.18 08:00Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 05.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 05.02.18 11:50Skóli 1. bekkur
  • 05.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 05.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 05.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk og kvk
  • 05.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 05.02.18 17:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 05.02.18 18:00Metabolic
  • 05.02.18 19:00Badminton
  • 05.02.18 19:30Brennó - Konur
  • 06.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 06.02.18 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfist.
  • 06.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b. Hreyfist.
  • 06.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 06.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 06.02.18 15:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 06.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 06.02.18 17:00Frjálsar Hvöt
  • 06.02.18 18:00Metabolic
  • 06.02.18 18:00Pardus júdó
  • 06.02.18 20:00Körfubolti karlar
  • 07.02.18 09:40Leikskólaleikfimi
  • 07.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 07.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 07.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 07.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 07.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 07.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 07.02.18 20:00Fótbolti - Karla
  • 08.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 08.02.18 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 08.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 08.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 08.02.18 18:00Metobolic
  • 08.02.18 18:00Pardus júdó
  • 08.02.18 19:00Badminton
  • 08.02.18 20:30Körfubolti karlar
  • 09.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 09.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 09.02.18 13:10Skólahreysti
  • 10.02.18 10:00Metabolic
  • 12.02.18 08:00Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 12.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 12.02.18 11:50Skóli 1. bekkur
  • 12.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 12.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 12.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk og kvk
  • 12.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 12.02.18 17:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 12.02.18 18:00Metabolic
  • 12.02.18 19:00Badminton
  • 12.02.18 19:30Brennó - Konur
  • 13.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 13.02.18 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfist.
  • 13.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b. Hreyfist.
  • 13.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 13.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 13.02.18 15:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 13.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 13.02.18 17:00Frjálsar Hvöt
  • 13.02.18 18:00Metabolic
  • 13.02.18 18:00Pardus júdó
  • 13.02.18 20:00Körfubolti karlar
  • 14.02.18 09:40Leikskólaleikfimi
  • 14.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 14.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 14.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 14.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 14.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 14.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 14.02.18 20:00Fótbolti - Karla
  • 15.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 15.02.18 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 15.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 15.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 15.02.18 18:00Metobolic
  • 15.02.18 18:00Pardus júdó
  • 15.02.18 19:00Badminton
  • 15.02.18 20:30Körfubolti karlar
  • 16.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 16.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 16.02.18 13:10Skólahreysti
  • 17.02.18 10:00Metabolic
  • 19.02.18 08:00Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 19.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 19.02.18 11:50Skóli 1. bekkur
  • 19.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 19.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 19.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk og kvk
  • 19.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 19.02.18 17:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 19.02.18 18:00Metabolic
  • 19.02.18 19:00Badminton
  • 19.02.18 19:30Brennó - Konur
  • 20.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 20.02.18 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfist.
  • 20.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b. Hreyfist.
  • 20.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 20.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 20.02.18 15:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 20.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 20.02.18 17:00Frjálsar Hvöt
  • 20.02.18 18:00Pardus júdó
  • 20.02.18 18:00Metabolic
  • 20.02.18 20:00Körfubolti karlar
  • 21.02.18 09:40Leikskólaleikfimi
  • 21.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 21.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 21.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 21.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 21.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 21.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 21.02.18 20:00Fótbolti - Karla
  • 22.02.18 10:20Skóli 1. bekkur
  • 22.02.18 12:30Skóli 5.- 7. bekkur
  • 22.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk&kvk
  • 22.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 22.02.18 18:00Metobolic
  • 22.02.18 18:00Pardus júdó
  • 22.02.18 19:00Badminton
  • 22.02.18 20:30Körfubolti karlar
  • 23.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 23.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 23.02.18 13:10Skólahreysti
  • 24.02.18 10:00Metabolic
  • 26.02.18 08:00Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 26.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b.
  • 26.02.18 11:50Skóli 1. bekkur
  • 26.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 26.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 26.02.18 15:00Hvöt knattsp. 5.fl kk og kvk
  • 26.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 26.02.18 17:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 26.02.18 18:00Metabolic
  • 26.02.18 19:00Badminton
  • 26.02.18 19:30Brennó - Konur
  • 27.02.18 08:40Skóli 8., 9. og 10. b.
  • 27.02.18 09:40Skóli 5. - 7. b. Hreyfist.
  • 27.02.18 11:10Skóli 2. - 4. b. Hreyfist.
  • 27.02.18 13:10Skóli 5.- 7. bekkur
  • 27.02.18 14:00Hvöt Íþróttaskóli
  • 27.02.18 15:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kvk
  • 27.02.18 16:00Hvöt knattsp. 3-4.fl kk
  • 27.02.18 17:00Frjálsar Hvöt
  • 27.02.18 18:00Metabolic
  • 27.02.18 18:00Pardus júdó
  • 27.02.18 20:00Körfubolti karlar
AEC v2.0.0

Stundaskrá íþróttasalur 2018, jan. – maí –  Prentvæna útgáfa>>

Stundaskrá sundlaug 2018, jan. – maí –  Prentvæna útgáfa>>

Tengiliðir

Grunnskólinn: s: 452 4147
Íþróttaskóli Hvatar: Ólafur S. Benediktsson s: 899-5676
Hvöt knattspyrna: Hámundur Helgason s: 849-3958
Frjálsar Hvöt: Steinunn Hulda Magnúsdóttir s: 869-4857
Júdó/Pardus: Magnús Valur Ómarsson s: 869-8401

Körfubolti karlar:  Íþrottamiðstöðin: s: 452 4178
Fótbolti karlar: Íþróttamiðstöðin s: 452 4178
Badminton: Íþróttamiðstöin s: 452 4178
Metabolic: Erla Jakobsdóttir s: 863 6033
Dreifnám:  Ólafur S. Benediktsson s: 899-5676